098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Switch Tp-Link
Tp-Link T1500G-10PS (TL-SG2210P)
Switch Tp-Link  Smart PoE JetStream 8 cổng Gigabit với 2 khe SFP T1500G-10PS (TL-SG2210P)
8 cổng PoE với tổng nguồn điện PoE 53W và tính năng quản lý nguồn hữu ích.
Kết nối Ethernet Gigabit trên tất cả các cổng cung cấp truyền tải dữ liệu tốc độ tối đa.
Tính năng bảo mật nâng cao bao gồm liên kết cổng IP-MAC, ACL, Cổng bảo mật, Bảo vệ DoS, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X và Radius Authentication
L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video
Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang lại nhiều tính năng quản lý.
Hình ảnh Firmware kép cải thiện độ tin cậy và thời gian hoạt động mạng của bạn
 

2,800,000 đ

Tp-Link T1600G-52PS (TL-SG2452P)
Switch Tp-Link JetStream 48-Port Gigabit Smart PoE+ Switch with 4 SFP Slots  T1600G-52PS (TL-SG2452P)
Supports 48 802.3at/af-compliant PoE+ ports with a total power supply of 384W
L2+ Feature——Static Routing, helps route internal traffic for more efficient use of network resources
IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X and Radius Authentication provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video applications
IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management features
 

30,500,000 đ

Tp-Link TL-SL3428
Bộ quản lý chia tín hiệu Tp-Link JetStream 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL3428
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc
QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video
Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng
 

4,638,000 đ

Tp-Link TL-SL5428E
Bộ quản lý chia tín hiệu Tp-Link JetStream 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL5428E
ACL, Chứng thực 802.1X, Cổng bảo mật, Bộ lọc địa chỉ IP, Kiểm soát nhiễu, DHCP Snooping, IP Source Guard và DoS Defend cung cấp cho bạn một giải pháp an ninh vững chắc
Hỗ trợ Single-IP-Management ngăn xếp ảo của 32 đơn vị
QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video
Với SNMP, RMON, WEB/CLI/Teltnet Log-in, mang lại cho bạn các chính sách quản trị đa dạng
 

7,300,000 đ

Tp-Link T2700G-28TQ
Chức năng của sản phẩm
 Switch T2700G-28TQ của TP-LINK là switch quản lý L2+ được thiết kế để xây dựng một hệ thống mạng mạnh mẽ, tốc độ truy cập cap và đáng tin cậy. Switch được trang bị 24 cổng RJ-45 tốc độ Gigabit, 4 Combo SFP Gigabit và lên đến 4 khe SFP 10Gbps, trang bị cho quản trị viên một hệ thống mạng cực kỳ linh hoạt. Thiết bị hỗ trợ các chức năng Layer3 cơ bản như  định tuyến tĩnh và RIP v1/v2 và có thể nâng cấp để hỗ trợ nhiều tính năng Layer3 phong phú bao gồm OSPF/ECMP/PIM/VRRP với giấy phép Layer3 mở rộng. Hơn nữa, với tính năng physical stacking và tùy chọn nguồn dự phòng bên ngoài, T2700G-28TQ cung cấp một hệ thống mạng mạnh mẽ với phương án dự phòng hiệu quả. T2700G-28TQ với hệ thống bảo mật cao sẽ giúp bảo mật mạng doanh nghiệp của bạn.
 
Switch quản lý T2700G-28TQ L2+ của TP-LINK cung cấp giải pháp mạng đáng tin cậy với giá thành hợp lý cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
 

42,500,000 đ

Tp-Link T3700G-28TQ
Switch Tp-Link  quản lý L3 Stackable tốc độ Gigabit JetStreem 28 cổng T3700G-28TQ
Giao thức định tuyến Layer 3 phong phú bao gồm RIP/OSPF/ECMP/VRRP hỗ trợ mở rộng mạng
Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 đơn vị và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phònh hiệu quả
Ethernet uplink lên đến 10 Gigabit cho các ứng dụng băng thông lớn, giảm thiểu tối đa việc tắc nghẽn, đảm bảo việc truyền tải dữ liệu nhanh chóng
Bộ cấp nguồn tháo rời được và chức năng cấp nguồn dự phòng giảm thiểu tối đa thời gian chết
PIM-SM/PIM-DM/IGMP Snooping cho việc triển khai Video linh hoạt
 

52,850,000 đ

Tp-Link T2600G-28TS (TL-SG3424)
Switch Tp-Link  JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots T2600G-28TS (TL-SG3424)
Gigabit Ethernet connections on all ports provide full speed of data transferring
L2+ feature——Static Routing, helps route internal traffic for more efficient use of network resources
IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
Web, CLI (Console Port, Telnet, SSH), SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management policies.
 

4,600,000 đ

Tp-Link T2600G-28MPS (TL-SG3424P)
Switch Tp-Link JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed PoE+ Switch with 4 SFP Slots T2600G-28MPS (TL-SG3424P)
Supports 24 802.3at/af-compliant POE+ ports with a total power supply of 384W
L2+ feature——Static Routing, helps route internal traffic for more efficient use of network resources
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
Web, CLI (Console Port, Telnet, SSH), SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management policies
 

12,420,000 đ

Tp-Link RPS150
Bộ cấp nguồn dự phòng 150W RPS150
Bộ cấp nguồn dự phòng 150W, Ngõ vào AC 100-240V, Ngõ ra lên đến 150 watt
Bộ cấp nguồn dự phòng cho Switch TP-LINK với Thiết kế kết nối RPS
 

8,190,000 đ

Tp-Link PSM150-AC
Module cấp nguồn chính cho dòng switch Tp-Link T3700G/T2700G PSM150-AC
  (datech.vn)

5,820,000 đ

Tp-Link MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link Single-Mode Gigabit  MC210CS 1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
 

1,270,000 đ

Tp-Link TXM431-SR
Module quang 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TXM431-SR Multi-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility
Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
 

4,160,000 đ

Tp-Link TXM431-LR
Module quang Tp-Link 10GBase-LR SFP+ LC Transceiver TXM431-LR Single-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility.
Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
 

10,400,000 đ

Tp-Link TXC432-CU3M
Cáp trực tiếp kèm SFP+ 3M TXC432-CU3M SFP+ kết nối trên cả hai mặt
10 Gigabit Ethernet (khoảng cách 3m)
  (datech.vn)

2,925,000 đ

Tp-Link TXC432-CU1M
1M Direct Attach SFP+ Cable TXC432-CU1M SFP+ connector on both sides Drives 10 Gigabit Ethernet (1m distance)
  (datech.vn)

1,890,000 đ

Tp-Link TX432
10-Gigabit 2-Port SFP + Module TX432. 2 10G SFP+ slots. Applicable to multiple TP-LINK switch models/SFP+ transceivers/SFP+ cables
  (datech.vn)

10,320,000 đ

Tp-Link TL-MC1400
Khung Rackmount media converter 14-Slot TL-MC1400
14 bay chứa được đến 14 media converter
Có thể cung cấp nguồn dự phòng để đảm bảo hoạt động luôn được liên tục
Hot-Swap; converter và bộ cấp nguồn có thể thay thế dễ dàng và nhanh chóng
Được gắn hai quạt làm mát để thông gió tốt hơn
 

5,440,000 đ

Tp-Link T1600G-28PS (TL-SG2424P)
Switch TP-Link Smart PoE+ JetStream 24 cổng Gigatbit với 4 khe cắm SFP T1600G-28PS (TL-SG2424P)
Hỗ trợ 24 cổng PoE+ theo chuẩn 802.3at/af với tổng nguồn cung cấp là 192W
Tính năng L2+ —— Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng mạng hiệu quả hơn
Liên kết cổng IP-MAC, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X và Radius Authentication cung cấp cho bạn chiến lược bảo mật mạnh mẽ.
L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video
Hỗ trợ IPv6 với stack IPv4/IPv6, MLD snooping, phát hiện IPv6 lân cận
Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON và Dual Image mang lại nhiều tính năng quản lý
 

9,550,000 đ

TP-LINK T1500-28TC(TL-SL2428)
Bộ chia mạng TP-LINK T1500-28TC(TL-SL2428).
Smart Switch 24 cổng 10/100Mbps + 4 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100Mbps, 4 cổng RJ45 Gigabit và 2 cổng combo Gigabit SFP, VLAN theo Tag, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, Lọc DHCP, 802.1P QoS, Giới hạn tốc độ, Voice VLAN, Port Trunking, LACP, Port Mirroring, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
 

3,390,000 đ

Tp-Link T2500G-10TS (TL-SG3210)
Switch Tp-Link T2500G-10TS (TL-SG3210) JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 SFP Slots.
- Gigabit Ethernet connections on all ports provide full speed of data transferring
- Selective RJ45 console port and Micro-USB console port
- Advanced security features include IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X and Radius Authentication
- L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video applications
- Web/CLI managed modes, SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management features
 

2,760,000 đ

Tin Tức mới

Thiết bị mạng Cisco, giải pháp toàn diện cho doanh nghiệp của bạn.

Cung cấp thiết bị mạng Cisco chính hãng. (datech.vn)

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO, HÃNG CISCO.

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO, HÃNG CISCO. Cisco chính hãng phân phối thiết bị mạng Switch Cisco Catalyst 3850, 3650, 2960 uy tín cho dự án công trình (datech.vn)

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG FORTINET, HÃNG FORTINET, FIREWALL FORTIGATE.

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG FORTINET, HÃNG FORTINET, FIREWALL FORTIGATE. Thiết bị tường lửa fortigate: FortiGate-30E(FG-30E), FortiGate-50E(FG-50E), FortiGate-60E(fg-60e), FortiGate-61E(fg-61e), Fortigate 80E(fg-80e), FortiGate-100E(fg-100e), FortiGate-101E(fg-101e), FortiGate-200E(FG-200E), FortiGate-300E(fg-300e).

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO - GIỚI THIỆU TẬP ĐOÀN CISCO, HÃNG CISCO

NHÀ PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG CISCO - GIỚI THIỆU TẬP ĐOÀN CISCO, HÃNG CISCO (datech.vn)

FG 60E - Firewall Fortinet FortiGate® 60 Series

Phân phối thiết bị firewall fortigate, fortiwifi , switch fortinet (datech.vn)

Phân phối thiết bị mạng D-Link

Nhà phân phối thiết bị mạng D-Link tại Việt Nam, phân phối switch d-link (datech.vn)

Phân phối thiết bị mạng juniper

Phân phối thiết bị mạng juniper, switch juniper, firewall juniper. Ex2300, ex2200, ex3300, ex4300,.... (datech.vn)

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG CONTROLLER UNIFI FPT

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG CONTROLLER UNIFI FPT (datech.vn)

HƯỚNG DẪN CẤU HÌNH ROUTER WI-FI CŨ THÀNH ACCESS POINT

HƯỚNG DẪN CẤU HÌNH ROUTER WI-FI CŨ THÀNH ACCESS POINT. (datech.vn)

Dịch vụ email doanh nghiệp

cài đặt, tư vấn, cấu hình email cho doanh nghiệp. Mail server Mdeamon, Outlook, apache, mschange (datech.vn)
 
 
Hỗ trợ trực tuyến