098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

2-port 10/100M Ethernet Converter

 
212 lượt xem

 

Mô tả 2-port 10/100M Ethernet Converter:

    MODEL1200 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai.

    Giá: 0

     

    Chia sẻ:

     

    Specification:
    Standards: comply with IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
    RJ45 port rate: 10/100Mbps auto negotiation
    Optic port rate: 100Mbps
    Working: Asynchronous, point to point
    Transfer distance: RJ45port: 100m
    Fiber optic:20,40,60,80,100,120km(SM), 2 km(MM) optional
    RJ45 port cable: UTP 5E
    Fiber connector: SC, ST, FC optional
    Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
    Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
    Wavelength:850nm,1310nm,1550nm
    Power
    Power supply: External 5VDC input
    Consumption: 4W
    Environment
    Operating temp:-20°C to 75°C
    Storage temperature: -20 to 70°C
    Operating humidity: 5% to 95%(no condensation)
    Appearance
    Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(external power supply)
    Shell: Iron
    Color: White
    Weight: 230g(external power supply)
    Warranty: 3 years
    Approvals: FCC,CE, RoHS approvals
    RS232/485/422 to Fiber Optic
    Bộ chuyển đổi RS232/485/422 to Fiber Optic Converter. MODEL271. The Model271 Series serial to fiber optic converter is equipped with a multiple interface circuit that can handle RS-232, or RS-422/485 serial interfaces and multi-mode or single- mode fiber
     

    Liên hệ

    CAN to Fiber optic converter
    MC201 is a CAN bus to fiber converter. It designs specially to deal with the short transmission distance of CAN bus, the subjection to electromagnetic interference and other issues. CAN bus transfer to fiber is able to provide the user with transparent data transmission of CAN bus to fiber. It is working in pairs, is more convenient to put the CAN signal revert to the CAN signal through fiber transmission.

    Liên hệ

    RS485/422 to Fiber Optic
    Bộ chuyển đổi RS485/422 to Fiber Optic Converter. Model277/B is one kind can offer RS-485/422 serial port carry transparent optical fiber modem of transmission to get end to user

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến