098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Cisco GLC-EX-SMD

 
238 lượt xem

 

Mô tả Cisco GLC-EX-SMD:

    Module quang Cisco the industry-standard Cisco® Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter links your switches and routers to the network. The hot-swappable input/output device plugs into a Gigabit Ethernet port or slot. Optical and copper models can be used on a wide variety of Cisco products and intermixed in combinations of 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX/LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX, or 1000BASE-BX10-D/U on a port-by-port basis. GLC-EX-SMD is 1000BASE-EX long-wavelength; with DOM.
     

    Giá: 17,200,000

     

    Chia sẻ:

     

    Table 1 shows the quick spec.
    Product Number GLC-EX-SMD
    Product Description 1000BASE-EX long-wavelength; with DOM
    Wavelength (nm) 1310
    Fiber Type SMF
    Operating Distance (m) 40,000 (131,234 ft)
    Temperature Range EXT
    DOM Support Yes

    Compare to Similar Items

    Table 2 shows the comparison between GLC-EX-SMD and GLC-BX-D.
    Product Code GLC-EX-SMD GLC-BX-D
    Product Description 1000BASE-EX long-wavelength; with DOM 1000BASE-BX10-D downstream bidirectional single fiber; with DOM
    Temperature Range EXT COM
    DOM Support Yes Yes
     
     
    Cisco GLC-SX-MMD
    Module quang  Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX short wavelength with DOM. Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
      (datech.vn)

    5,200,000 đ

    Cisco SFP-GE-T
    Module quang Cisco SFP-GE-T is a Cisco compatible 1000Base SFP Transceiver. SFP-GE-T arrives programmed from the factory with the exact same configuration data as its Cisco OEM equivalent, which allows for seamless network integration. This SFP transceiver performs identically to Cisco original transceivers and is 100% compatible with other OEM and third party transceivers.
     

    3,600,000 đ

    Cisco SFP-10G-LR
    Module quang Cisco SFP-10G-LR module is the single-mode 10G fiber optical transceiver, the Cisco 10G Base-LR Module supports a link length of 10 kilometers on standard single-mode fiber (SMF, G.652) and SFP-10G-LR SFP Plus optical transceiver from Solid-Optics offers up to 10Km link length on standard single-mode fiber. 

    36,000,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến