098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Cisco GLC-LH-SMD

 
256 lượt xem

 

Mô tả Cisco GLC-LH-SMD:

    Module Cisco chuẩn SingleMode GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF. Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
     

    Giá: 9,200,000

     

    Chia sẻ:

     

    Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP is made for Both Multimode and Single-Mode Fibers.
    The 1000BASE-LX/LH SFP, compatible with the IEEE 802.3z 1000BASE-LX standard, operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to 10 km and up to 550 m on any multimode fibers. When used over legacy multimode fiber type, the transmitter should be coupled through a mode conditioning patch cable. 1300-nm wavelength, extended operating temperature range and DOM support, dual LC/PC connector.
    This Figure shows the appearance of GLC-LH-SMD.
    The table provides cabling specifications for the SFPs that you install in the Gigabit Ethernet port.
    Note that all SFP ports have LC-type connectors, and the minimum cable distance for all SFPs listed (multimode and single-mode fiber) is 6.5 feet (2 m).
    SFP Port Cabling Specifications
    Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km)*** Operating Distance (m)
    1000BASE-SX
    (GLC-SX-MMD )
    850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
    62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
    50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
    50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
    50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
    1000BASE-LX/LH
    (GLC-LH-SMD)
    1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
    50 400 550 (1,804 ft)
    50 500 550 (1,804 ft)
    SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
    1000BASE-EX 1310 SMF -** - 40,000 (131,234 ft)
    1000BASE-ZX
    (GLC-ZX-SM )
    (GLC-ZX-SMD )
    1550 SMF - - Approximately 70 km depending on link loss
    1000BASE-BX-U 1310 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
    1000BASE-BX-D 1490 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
    *A mode-conditioning patch cord, as specified by the IEEE standard, is required regardless of the span length. Note how the mode conditioning patch cord for 62.5-μm fibers has a different specification from the mode-conditioning patch cord for 50-μm fibers.
    **ITU-T G.652 SMF as specified by the IEEE 802.3z standard.
    ***Specified at transmission wavelength.
     
     
    Cisco SFP-10G-LRM
    Module quang SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ transceiver module for MMF and SMF, 1310-nm wavelength, 220m, LC duplex connector.
      (datech.vn)

    9,800,000 đ

    Cisco SFP-10G-ZR
    Module quang Cisco SFP-10G-ZR - Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF. Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF.
      (datech.vn)

    138,000,000 đ

    Cisco SFP-10G-SR-S
    Module quang SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class. 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
      (datech.vn)

    6,800,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến