098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Cisco GLC-TE

 
259 lượt xem

 

Mô tả Cisco GLC-TE:

    Module quang đồng Cisco GLC-TE is a 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire.
     

    Giá: 4,200,000

     

    Chia sẻ:

     

    Module quang đồng Cisco GLC-TE is a 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire.

    Quick Spec

    Table 1 shows the quick spec.
    Part Number GLC-TE
    Cabling Type 1000Base-T
    Data Link Protocol GigE
    Interfaces 1 x Ethernet 1000Base-T - RJ-45
    Compliant Standards IEEE 802.3

    Supported Devices

    Table 2 shows the recommended devices that GLC-TE supports.
    Part number Description
    WS-C2960-24TC-S Cisco Catalyst switch 2960 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image
    WS-C2960-48TC-S Cisco Catalyst switch 2960 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image
    WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
    WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
    WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base
    WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
    WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite
    WS-C2960L-8PS-LL Catalyst 2960L 8 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
    WS-C2960CX-8TC-L Cisco Catalyst 2960-CX 8 - port compact Switch Layer 2 - 8 x 10/100/1000 Ethernet Ports, 2 SFP&2GE uplinks- LAN Base - Managed
    WS-C3650-24TS-L Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink LAN Base
    WS-C3650-48TS-L Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink LAN Base
    WS-C3850-12S-S Cisco Catalyst C3850-12S Switch Layer 3 - 12 SFP - IP Base - Wireless controller - managed- stackable
    WS-C3850-24S-S Cisco Catalyst C3850-24S Switch Layer 3 - 24 SFP - IP Base - managed- stackable
    C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
    C9300-24P-A Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Advantage

    Compare to Similar Item

    Table 3 shows the comparison.
    Part Number GLC-TE GLC-T
    Description 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire 1000BASE-T SFP
     
     
    Cisco GLC-LH-SMD
    Module Cisco chuẩn SingleMode GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF. Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
      (datech.vn)

    9,200,000 đ

    Cisco SFP-10G-SR
    Module quang Cisco SFP-10G-SR module is the multimode 10G fiber optical transceiver, and it supports up to 400m link length when uses 4700Mhz KM MMF (OM3).
      (datech.vn)

    9,200,000 đ

    Cisco SFP-10G-LR
    Module quang Cisco SFP-10G-LR module is the single-mode 10G fiber optical transceiver, the Cisco 10G Base-LR Module supports a link length of 10 kilometers on standard single-mode fiber (SMF, G.652) and SFP-10G-LR SFP Plus optical transceiver from Solid-Optics offers up to 10Km link length on standard single-mode fiber. 

    36,000,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến