098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Cisco GLC-ZX-SM

 
282 lượt xem

 

Mô tả Cisco GLC-ZX-SM:

    Module quang 1000BASE-ZX SFP for Long-Reach Single-Mode Fibers. The 1000BASE-ZX SFP operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to approximately 70 km in length. The SFP provides an optical link budget of 21 dB, but the precise link span length depends on multiple factors such as fiber quality, number of splices, and connectors.
     

    Giá: 36,200,000

     

    Chia sẻ:

     

    1000BASE-ZX SFP for Long-Reach Single-Mode Fibers
     
    The 1000BASE-ZX SFP operates on standard single-mode fiber-optic link spans of up to approximately 70 km in length. The SFP provides an optical link budget of 21 dB, but the precise link span length depends on multiple factors such as fiber quality, number of splices, and connectors.
     
    When shorter distances of single-mode fiber (SMF) are used, it might be necessary to insert an inline optical attenuator in the link to avoid overloading the receiver. A 10-dB inline optical attenuator should be inserted between the fiber-optic cable plant and the receiving port on the SFP at each end of the link whenever the fiber-optic cable span loss is less than 8 dB.

    Quick Specs

    Table 1 shows the Quick Specs.
    Product Code Cisco GLC-ZX-SM Compatible 1000Base-ZX SMF SFP (mini-GBIC) Transceiver Module
    Connector Type: LC single-mode
    Type: Fibre Channel / Ethernet 1000Base-ZX
    Compliant Standards: EN 60825 , EN 60950 , FDA , MSA , RoHS
    Cabling Type: Ethernet 1000Base-ZX
    Connectivity Technology: Wired
    Data Link Protocol: Fibre Channel , Gigabit Ethernet
    Data Transfer Rate: 1.25 Gbps
    Features: Digital Diagnostics Monitoring Interface (DDMI)
    Form Factor: Plug-in module
    Max Transfer Distance: 49.7 miles
    Optical Wave Length: 1550 nm
    Networking Type: SFP (mini-GBIC) transceiver module
     
     
    Cisco GLC-EX-SMD
    Module quang Cisco the industry-standard Cisco® Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter links your switches and routers to the network. The hot-swappable input/output device plugs into a Gigabit Ethernet port or slot. Optical and copper models can be used on a wide variety of Cisco products and intermixed in combinations of 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX/LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX, or 1000BASE-BX10-D/U on a port-by-port basis. GLC-EX-SMD is 1000BASE-EX long-wavelength; with DOM.
     

    17,200,000 đ

    Cisco SFP-10G-SR-S
    Module quang SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class. 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
      (datech.vn)

    6,800,000 đ

    Cisco QSFP-40G-LR4-S
    Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S - Cisco SFP GLC Module QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod. LC. 10km. Enterprise-Class
     
      (datech.vn)

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến