098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Cisco SFP-10G-LRM

 
266 lượt xem

 

Mô tả Cisco SFP-10G-LRM:

    Module quang SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ transceiver module for MMF and SMF, 1310-nm wavelength, 220m, LC duplex connector.
     

    Giá: 9,800,000

     

    Chia sẻ:

     

    Cisco 10GBASE-LRM SFP+ transceiver module for MMF and SMF, 1310-nm wavelength, 220m, LC duplex connector. 

    Quick Specs

    Table 1 shows the Quick Specs.
    Product Code  SFP-10G-LRM
    Device Type  Plug-in module
    Form Factor  SFP+
    Date Rate  10.3Gbps
    Wavelength  1310nm
    Power Budget  3.4dB
    Max Reach Distance  220m
    Transmit Power  -6.5~0.5dBm
    Receive Sensitivity  -12dBm
    Voltage  3.3V
    Power Consumption  1W
    Connector  Dual LC
    Fiber Type  MMF
    Operation Temperature  0~70° C
    DDMI  With
    Application  10 Gigabit Ethernet
     
     
    Cisco QSFP-40G-LR4-S
    Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S - Cisco SFP GLC Module QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod. LC. 10km. Enterprise-Class
     
      (datech.vn)

    Liên hệ

    Cisco GLC-SX-MMD
    Module quang  Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX short wavelength with DOM. Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
      (datech.vn)

    5,200,000 đ

    Cisco SFP-10G-SR
    Module quang Cisco SFP-10G-SR module is the multimode 10G fiber optical transceiver, and it supports up to 400m link length when uses 4700Mhz KM MMF (OM3).
      (datech.vn)

    9,200,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến