098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

D-Link DEM-436XT-BXU

 
217 lượt xem

 

Mô tả D-Link DEM-436XT-BXU:

    Module quang D-Link Bidirectional SFP Transceiver 1 Port 10GBASE-LR (without DDM) for singlemode fiber optic cable, power supply 3.3V (up to 20km), WDM (TX: 1270nm, RX: 1330nm)
     

    Giá: 21,902,000

     

    Chia sẻ:

     

    General features:
    Standard
    Standard Compliance
    IEEE-802.3ae, 10GBASE-LR
    Form Factor Type
    SFP+
    Fiber Media Support
    Multi-Mode
    Distance Capacity
    20km
    Features
    Hot Pluggable
    MSA Compliant
    RoHS Compliant
    Speed
    10Gbps
    Connector
    Simplex LC Connector
    Single/Bi-Directional
    WDM Bi-directional
    Wavelength
    TX: 1330nm, RX: 1270nm
    Output Optical Power (TX Optical Power)
    Max.: 0.5dBm
    Min.: -5.2dBm
    Input Optical Power (RX Optical Power)
    Max.: 0.5dBm
    Min.: -12.5dBm
    Sensitivity
    -12.5dBm
    Cable Type
    Single-mode 9/125 um fiber
     
    Power
    3.3V
    Maximum Input Current
    3.3V: 300mA
    Minimum Power Budget
    7.3dB
    Maximum Power Budget
    13dB
    Heat Generated
    3.6kJ/h
    MTBF (hours)
    1,920,000
    DDM (Digital Diagnostics Monitoring)
    No
    Operating temperature
    -40 to 85°C
    Storage temperature
    -40 to 85 °C
    Operating humidity
    5 to 85%
    Storage humidity
    5 to 95%
    Dimensions
    Compliant with SFF8432
    14.8 x 56.5 x 11.85mm
    Weight
    22g
    Bail Latch Color
    Blue
    EMI
    CE, FCC, VCCI
    Safety
    UL, TUV, CDRH
     
     
    D-Link DEM-433XT
    Module quang SFP D-Link 10GBase-ER Single-Mode SFP+ transceiver (up to 40 km)

    60,802,000 đ

    D-Link DEM-435XT
    Module quang Multi-Mode D-Link 10GBase-LRM Multi-Mode SFP+ transceiver (up to 200 m)

    12,170,000 đ

    D-Link DEM-310GT
    Module D-Link 1000Base-LX Single-Mode SFP transceiver (up to 10 km) (datech.vn)

    1,080,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến