Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. - ĐT: 024 32012368
08:00 - 17:00

EX-SFP-1GE-LX Juniper Networks Transceiver Module

505 lượt xem

0 đ lehaos_kichhoatchietkhau

  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX
  • Loại sản phẩm: Switch Juniper

Juniper Networks EX-SFP-1GE-LX Compatible 1000BASE-LX SFP 1310nm 10km DOM Transceiver Module
 

Số lượng:

Juniper Networks EX-SFP-1GE-LX Compatible 1000BASE-LX SFP 1310nm 10km DOM Transceiver Module