098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

EX-SFP-1GE-SX Juniper Networks Transceiver Module

 
652 lượt xem

 

Mô tả EX-SFP-1GE-SX Juniper Networks Transceiver Module:

    Juniper Networks EX-SFP-1GE-SX Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m DOM Transceiver Module
     

    Giá: 0

     

    Chia sẻ:

     

    Juniper Networks EX-SFP-1GE-SX Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m DOM Transceiver Module
     
    EX4300-48P-TAA - Juniper EX4300 Series Ethernet Switches
    Thiết bị mạng switch  Juniper Networks EX4300 TAA 48-Port 10/100/1000BASET PoE-Plus + 1100W
    Thiết bị mạng Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO CQ, giá tốt nhất thị trường, hỗ trợ kỹ thuật 24/7.
    Dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet Jun43 Networks EX4300 với công nghệ Khung gầm ảo mang đến giải pháp mạng hiệu suất cao mà các doanh nghiệp hiệu suất cao yêu cầu. Kết hợp kinh tế nhỏ gọn, trả tiền khi bạn phát triển và các yêu cầu về công suất thấp và làm mát của các công tắc có thể xếp chồng với hiệu suất, tính sẵn có và mật độ cổng của các nền tảng dựa trên khung gầm, EX4300 cho phép các doanh nghiệp triển khai các công nghệ mới cải tiến giúp tăng doanh thu và cải thiện năng suất.
     

    Liên hệ

    Juniper EX2300M-24MP
    Thiết bị mạng Switch Juniper EX2300M-24MP Ethernet Switch - 24 Ports - Manageable - 3 Layer Supported - Modular - Twisted Pair, Optical Fiber - 1U High - Rack-mountable, Wall Mountable, Desktop - Lifetime Limited Warranty 16X1G 8X1G/2.5G COPPER PORT 30W.
    • GbE Port Density per System: 28 (24 host ports + four-port SFP/SFP+ uplinks)
    • 128 Gbps Packet-Switching Capacities
    • 1.25GHz ARM CPU

    Liên hệ

    Juniper EX2300-24T-DC
    Switch Juniper EX2300-24T-DC, 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with internal DC PSU and 4 SFP/SFP+ uplink ports.
      (datech.vn)

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến