Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Hotline:   0981156699

EX4300-32F Juniper EX Series

580 lượt xem

0 đ lehaos_kichhoatchietkhau 0 đ

Juniper EX Series EX4300-32F - Switch - L3 - managed - 32 x Gigabit SFP + 4 x 10 Gigabit SFP+ + 2 x 40 Gigabit QSFP+ - rack-mountable.
The 32-port EX4300 switches—EX4300-32F and EX4300-32F-DC—provide 32 built-in 1-Gigabit Ethernet small form-factor pluggable (SFP) network ports that can house SFP transceivers, four built-in 10-Gigabit Ethernet small form-factor pluggable plus (SFP+) ports that can house SFP+ and SFP transceivers, and two built-in quad small form-factor pluggable plus (QSFP+) ports that can house 40-Gigabit QSFP+ transceivers. They support power supply and fan module with front-to-back airflow direction and have a slot for installing an optional uplink module—a 2-port 40-Gigabit Ethernet QSFP+ uplink module that can house two QSFP+ transceivers or an 8-port 10-Gigabit Ethernet SFP+ uplink module that can house eight SFP+ transceivers, eight SFP transceivers, or a combination of eight SFP+ and SFP transceivers.

 

Số lượng:

Memory
• DRAM: 8 GB with Error Correcting Code (ECC) on
EX4300-48MP, 4 GB with ECC on EX4300-32F and
EX4300-32F-DC; 2 GB with ECC on all other EX4300
switches
• Flash: 64 GB on EX4300-48MP, 4 GB on EX4300-32F and
EX4300-32F-DC; 2 GB on all other EX4300 switches
CPU
• EX4300-48MP: 2.2 GHz Dual-Core Intel Broadwell CPU
• Other EX4300s: 1.5 GHz Dual-Core PowerPC CPU
Packet Switching Capacities (Maximum with 64 Byte Packets)
• 32F: 464 Gbps
GbE Port Density per System
• 32F: 46 (32 host ports + four 10GbE ports + two 40GbE
ports + optional eight-port 1/10GbE uplink module or twoport
40GbE uplink module)
• 10GbE port density per system:
- 32F: 4 (fixed) + 8 (uplink module)
• 40GbE port density per system:
- 32F: 2 (fixed) + 2 (uplink module)
Supported Optics
• GbE SFP optic/connector type: LC SFP fiber supporting SX
(multimode), LX (single-mode)
• 10GbE SFP+ optic/connector type: 10GbE SFP+ LC
connector, SR (multimode), USR (multimode), LR (singlemode),
ER (single-mode), LRM (multimode), and DAC
(direct-attach copper)
• 40 GbE QSFP+ optic/connector type: 40GbE QSFP+ LC
connector type, SR (multimode), DAC (direct-attach copper)
• 100 GbE QSFP28 optic type: 100GbE QSFP SR4, LR4,
DAC (direct-attach copper)
 
lehaos_huong-dan-mua-hang

Tin Tức mới

Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất.

So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos

Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless.

Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay.

Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst.

5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này.
Hỗ trợ trực tuyến