098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

J4858C - HP Transceiver

 
251 lượt xem

 

Mô tả J4858C - HP Transceiver:

    HPE J4858C is a HP X121 1G SFP LC SX Transceiver. It’s a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550 m on multimode fiber.

    Giá: 5,500,000

     

    Chia sẻ:

     

    J4858C Overview

    HPE J4858C is a HP X121 1G SFP LC SX Transceiver. It’s a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550 m on multimode fiber.

    Quick Specs

    This figure shows the appearance.
    HPE_J4858C_Appearance

    Table 1 shows the quick specs.

    Product Number J4858C
    Type HP X121 1G SFP LC SX Transceiver
    Ports 1 LC 1000Base-SX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-SX), Duplex: full only
    Cabling distance (maximum) 2-220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz*km bandwidth),
    2-275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz*km bandwidth),
    2-500 m (50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth),
    2-550 m (50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)
    Dimensions 2.24 width x 0.54 depth x 0.486 in. height
    Weight 0.04 lb.
    Compare to Similar Item
    Table 2 shows the comparison.
    Product Number J9054C J4858C
    Type HPE X111 100M SFP LC FX Transceiver HP X121 1G SFP LC SX Transceiver
    Ports 1 LC 100BASE-FX port (IEEE 802.3u Type 100BASE-FX); Duplex: half or full 1 LC 1000Base-SX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-SX), Duplex: full only

     

    J4859C - HP Transceiver
    HPE J4859C is a HP X121 1G SFP LC LX Transceiver. It’s a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit LX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 10 km (single-mode) or 550 m (multimode).

    11,000,000 đ

    J4858C - HP Transceiver
    HPE J4858C is a HP X121 1G SFP LC SX Transceiver. It’s a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit SX transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 550 m on multimode fiber.

    5,500,000 đ

    J9153A - HP Transceiver
    HPE JH153A is a HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver. The SFP+ ER Transceiver will transmit 10Gbps over up to 40km using standard OM3 fiber cable. This product expands the HP Networking transceiver portfolio for connections from 0m to 40km. Use only genuine HP transceivers with your HP Networking equipment to ensure reliability and support.
     

    130,000,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến