098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

J9151A - HP Transceiver

 
234 lượt xem

 

Mô tả J9151A - HP Transceiver:

    HPE JH151A is a HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver. A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 10 km on single-mode fiber.
     

    Giá: 62,000,000

     

    Chia sẻ:

     

    J9151A Overview

    HPE JH151A is a HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver. A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 10 km on single-mode fiber.

    Quick Specs

    Figure 1 shows the appearance of J9151A.
    Table 1 shows the quick specs.

    SKU J9151A
    Product Name HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver
    Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LR); Duplex: full only
    Connector type LC
    Wavelength 1310 nm
    Transceiver form factor SFP+
    Dimensions 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
    Weight 0.04 lb. (0.02 kg)
    Compare to Similar Item
    Table 2 shows the comparison.
    Product Number J9150A J9151A
    Type HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver HP X132 10G SFP+ LC LR Transceiver
    Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LR); Duplex: full only
    Connector type LC LC
    Wavelength 850 nm 1310 nm

     

    J9153A - HP Transceiver
    HPE JH153A is a HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver. The SFP+ ER Transceiver will transmit 10Gbps over up to 40km using standard OM3 fiber cable. This product expands the HP Networking transceiver portfolio for connections from 0m to 40km. Use only genuine HP transceivers with your HP Networking equipment to ensure reliability and support.
     

    130,000,000 đ

    J9150A - HP Transceiver
    HPE JH150A is a HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver. A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit SR standard, providing 10-Gigabit connectivity up to 300 m on multimode fiber.
     

    25,505,000 đ

    J8177C - HP Transceiver
    HPE J8177C is a HP X121 1G SFP RJ45 T Transceiver. It’s a small form-factor pluggable (SFP) Gigabit copper transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 100 m on Category 5 or better cable.
     

    5,450,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến