098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Module TL-SM311LS

 
362 lượt xem

 

Mô tả Module TL-SM311LS:

    Bộ chuyển đổi quang điện Single-mode MiniGBIC module TP-LINK TL-SM311LS. Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
     

    Giá: 3,500,000

     

    Chia sẻ:

     

    MEDIA CONVERTER & MODULE
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    Wave Length 1310nm
    Power Supply 3.3V
    Safety & Emission FCC, CE
    Cabel Fiber chế độ Single
    Loại cáp 9/125 μm Single-mode
    Chiều dài cáp tối đa 10km
    Tốc độ dữ liệu 1.25Gbps
    Loại cổng LC/UPC
    Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ
    TL-SG5412F
    JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports
    TL-SG5412F JetStream 12-Port Gigabit SFP L2 Managed Switch with 4 Combo 1000BASE-T Ports
      (datech.vn)

    Liên hệ

    Tp-Link RPS150
    Bộ cấp nguồn dự phòng 150W RPS150
    Bộ cấp nguồn dự phòng 150W, Ngõ vào AC 100-240V, Ngõ ra lên đến 150 watt
    Bộ cấp nguồn dự phòng cho Switch TP-LINK với Thiết kế kết nối RPS
     

    8,190,000 đ

    Tp-Link T1500G-8T
    Bộ chia mạng Tp-Link JetStream 8-Port Gigabit Smart Switch T1500G-8T 802.3af compliant PoE Port8 allows receiving power from a PoE source.
    Gigabit Ethernet connections on all ports provide full speed of data transferring
    Advanced security features include IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X, and Radius Authentication
    L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video applications
    WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
    Dual Firmware Image improves reliability and up-time of your network

    1,440,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến