098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

OmniSwitch OS6250-24MD

 
439 lượt xem

 

Mô tả OmniSwitch OS6250-24MD:

    Alcatel-Lucent OmniSwitch Chassis 24 RJ-45 ports OS6250-24MD
    Part Number: OS6250-24MD
     

    Giá: 0

     

    Chia sẻ:

     

    The Alcatel-Lucent OmniSwitch™ 6250 is a value layer-2+ Fast Ethernet stackable LAN family of switches for
    both the enterprise and Ethernet access segments. Enterprise models address the small- and medium-sized
    enterprise edge and branch ofice environments, while the metro models address the residential and business
    Ethernet access supplied by service providers.
    Description
    OS6250-24MD Fast Ethernet chassis with AOS Metro software. Chassis includes 24 RJ-45 ports configurable to 10/100 BaseT, 2 RJ45/SFP combo ports configurable to be 10/100/1000 BaseT or 100/1000 BaseX and 2 SFP fiber ports configurable to be 1G uplinks or 2.5G stacking ports in a 1U by half rack form factor with internal DC power supply. Ethernet SFP optical transceivers, SFP direct connect stacking cables and backup power supply can be ordered separately.This bundle includes chassis, user manuals access card, software download access card, RJ-45 to DB-9 adaptors and hardware for mounting side by side with another OS6250 in a 19" rack. Order optional mounting tray kit (OS6250-RM-19) for mounting a single unit in a 19" rack.
    Key Features
    OS6250-24MD
    24 RJ-45 ports configurable to 10/100 Base-T
    2 RJ45/SFP gigabit combo ports
    2 SFP interfaces for additional Gigabit uplinks or stacking capability
    Chipset capacity: 12.4 Gbps full duplex/24.8 Gbps aggregated
    Throughput:
    > No stacking: 19 Mpps at 12.8 Gbps aggregated
    > With stacking: 28 Mpps at 18.8 Gbps aggregated
    > Stacking capacity: 5 Gbps full duplex/10 Gbps aggregated
    Powered by 30W DC (internal)
    External DC BPS available
    Power consumption: 16.2W
    Metro models
    Chassis: OS6250-24MD
    10/100 port: 24
    10/100/1000 Combo ports: 2
    SFP Uplink (Gigabit), SFP Stacking (2.5 Gb/s): 2
    Power supply supported: Internal DC supply
    Backup power supply supported: external DC supply
     
    Alcatel-Lucent SFP-GIG-LX
    Alcatel-Lucent Single mode over 1310nm wavelength, up to 10km
    SFP-GIG-LX
    Gigabit SFP Optical Transceiver.
    Connector types: LC
    Fiber Type: SMF
    Wavelength: 1310 nm (datech.vn)

    Liên hệ

    OmniSwitch OS6250-24MD
    Alcatel-Lucent OmniSwitch Chassis 24 RJ-45 ports OS6250-24MD
    Part Number: OS6250-24MD
      (datech.vn)

    Liên hệ

    OS6900-X72-F Alcatel-Lucent Enterprise Omniswitch
    OS6900-X72: 10Gigabit/40Gigabit Ethernet L3 fixed configuration chassis in a 1U form factor with 48 1/10G SFP+ ports and 6 40G QSFP+ ports. QSFP+ ports operate as single 40GE port or Quad-10GE. Console and Ethernet management ports are RJ45. Front to Rear cooling. The chassis includes a 450W AC power supply. A second power supply slot is supported for redundancy. Redundant power supply shall be ordered separately. The bundle ships with user manuals access card and rack mounts

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến