Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Hotline:   0981156699

RS232 to Fiber Optic

448 lượt xem

0 đ lehaos_kichhoatchietkhau 0 đ

Bộ chuyển đổi RS232 to Fiber Optic Converter. Model277/A is one kind can offer RS-232 serial port carry transparent optical fiber modem of transmission to get end to user, it is the best choice to connect RTU to HOST or SCADA controller.

Số lượng:

Introduction:
Model277/A is one kind can offer RS-232 serial port carry transparent optical fiber modem of transmission to get end to user, it is the best choice to connect RTU to HOST or SCADA controller.  Model277/A adopt optic fiber transmit, have isolate protection, data privacy is fine, working steady, data, such threats to communication equipment as the wave is welled up and interfered with electromagnetically that the effective one has prevented the abominable environment from being struck by lightning, can work in the abominable and dangerous environment reliably.
Can be used in occasions such as various industrial control, course controlling, traffic controlling and intellectual district , especially suit the bank, electricity and  interfering with environment department and system with the special requirement electromagnetically.
Features:
1. Extend RS-232 transmission up to 120Km with single-mode
2. Transmit asynchronously, point to point, speed reach 120Kbps
3. Plug-and-Play(hot-pluggable, data format auto-sensing & self-adjusting)
4. 600W surge protection,15KV ESD protection
5. Power External 5VDC Specifications:
RS-232

Standards: EIA RS-232C standard
RS-232 signal: OUT(TX), IN(RX), GND
Baud rate: 0~115.2Kbps, auto test serial signal rate detect signal speed automatically, zero delay time
Transfer distance: no less than 5m
Port protect: 600W surge protection
15KV ESD protection
Fiber Optic
Connectors: SC, FC or ST, optional
Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 or 100/125 um
Transmission: 20, 40,60,80, 100, 120km(SM),
2 km(MM) optional
Wavelength: 850nm, 1310nm,1550nm
Power
Power input: Power External 5VDC
Consumption: 120mA
Environment
Operating temperature: -40°C to 85°C
Storage temperature: -40°C to 85°C
Humidity: 5% to 95%(no condensation)
Appearance
Dimensions: 94.0×71.0×26.0mm(power external)
Material: Iron(shell)
Color: White
Weight: 230g(power external), 260g(power internal)
Warranty: 3 years
Approvals: FCC, CE, RoHS approvals

lehaos_huong-dan-mua-hang

Tin Tức mới

Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất.

So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos

Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless.

Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay.

Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst.

5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này.
Hỗ trợ trực tuyến