098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

RS232/485/422 to Fiber Optic

 
209 lượt xem

 

Mô tả RS232/485/422 to Fiber Optic:

    Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang mạng quang, RS232/485/422 to Fiber Optic Converter. Chuẩn EIA RS-232C, RS-485, RS422 standard.
     

    Giá: 0

     

    Chia sẻ:

     

    Introduction: 

    Model277 is one kind can offer RS-232/485/422 serial port carry transparent optical fiber modem of transmission to get end to user, no need patch cords set up, switch over automatically, and can detect and examine the signal speed automatically, zero delays time to transmit automatically.  Model277 adopt optic fiber transmit, have isolate protection, data privacy is fine, working steady, data, such threats to communication equipment as the wave is welled up and interfered with electromagnetically that the effective one has prevented the abominable environment from being struck by lightning, can work in the abominable and dangerous environment reliably.
    Can be used in occasions such as various industrial control, course controlling, traffic controlling and intellectual district , especially suit the bank, electricity and  interfering with environment department and system with the special requirement electromagnetically.
    Features:
    1. Extend RS-232/485/422 transmission up to 120Km with single-mode
    2. Transmit asynchronously, point to point, speed reach 500Kbps
    3. Examine signal speed automatically, zero delay time
    4. Plug-and-Play(hot-pluggable, data format auto-sensing & self-adjusting)
    5. Support RS-232/485/422 interface type, but only one RS-232/ RS-485/ RS-422 port can be connected at a given time
    6. 9~36VDC power supply input(2 bit terminal block)
    Specifications:
    RS-232/485/422

    Standards: EIA RS-232C, RS-485, RS422 standard
    RS-232 signal: OUT(TX), IN(RX), GND
    RS-422 signal: T+, T-, R+, R-, GND
    RS-485 signal: D+, D-, GND
    Working mode: Asynchronism, point to point or multi point, 2 wire half-duplex,4 wire full duplex
    Baud rate:0~115.2Kbps, auto test serial signal rate detect signal speed automatically, zero delay time
    Transfer distance: RS-485/422 side:1.2Km(9600bps)
    RS-232 side: no less than 5m
    Max number of drops: 128 nodes(RS-485/422)
    Port protect: 600W surge protection
    15KV ESD protection
    Fiber Optic
    Connectors: SC, FC or ST, optional
    Fiber optic cables: Single Mode:8.3/125,8.7/125,9/125 or 10/125 um
    Muti-Mode:50/125,62.5/125 or 100/125 um
    Transmission: 20, 40,60,80,100, 120km(SM),
    2km(MM) optional
    Wavelength:850nm,1310nm,1550nm
    Power
    Power input: 9~36VDC power input(2 bit terminal block)
    Consumption: 120mA
    Environment
    Operating temperature: -40°C to 85°C
    Storage temperature: -40°C to 85°C
    Humidity: 5% to 95%(no condensation)
    Appearance
    Dimensions: 100.0mm×69.0mm×22.0mm
    Material: Iron(shell)
    Color: White
    Weight: 230g
    Warranty: 3 years
    Approvals: FCC, CE, RoHS approvals
    RS485/422 to Fiber Optic
    Bộ chuyển đổi RS485/422 to Fiber Optic Converter. Model277/B is one kind can offer RS-485/422 serial port carry transparent optical fiber modem of transmission to get end to user

    Liên hệ

    Tp-Link MC200CM
    Bộ chuyển đổi quang điện Tp-Link Multi-Mode Gigabit MC200CM. Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z. Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km
     

    1,250,000 đ

    1-port 10/100M Ethernet Media
    Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 1-port 10/100M Ethernet Media Converter, MODEL1100. Model1100, 10/100M Media Converter, provides a cost effective plug-and-play solution for long-range 10Base-T or 100Base-TX Ethernet extensions and added benefit of 10/100 auto-negotiation
     

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến