098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

T2600G-18TS (TL-SG3216)

 
446 lượt xem

 

Mô tả T2600G-18TS (TL-SG3216):

    Managed Switch JetStream™ L2+ 16 cổng Pure-Gigabit, 16 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 2 cổng combo SFP, hỗ trợ DHCP Server, VLAN theo Cổng/Tag/Voice/Giao thức, GVRP, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, L2/L3/L4 Phân loại Traffic/Quản lý Độ ưu tiên, Giới hạn tốc độ, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, Port Mirroring, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
     

    Giá: 3,670,000

     

    Chia sẻ:

     

    TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
    Giao diện 16 10/100/1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
    2 100/1000Mbps SFP Slots
    1 RJ45 Console Port
    1 Micro-USB Console Port
    Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
    100BASE-FX: MMF, SMF
    1000BASE-X: MMF, SMF
    Số lượng quạt 0
    Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
    Điện năng tiêu thụ Maximum : 11.47W (220V/50Hz)
    Kích thước ( R x D x C ) 17.3*8.7*1.7 in.(440*220*44 mm)
    HIỆU SUẤT
    Switching Capacity 36Gbps
    Tốc độ chuyển gói 26.78Mpps
    Bảng địa chỉ MAC 8k
    Khung Jumbo 9216 Bytes
    TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
    Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
    Support 8 priority queues
    Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
    Port/Flow- based Rate Limiting
    Voice VLAN
    L2 and L2+ Features Static Routing
    DHCP Relay
    IGMP Snooping V1/V2/V3
    802.3ad LACP (Up to 8 aggregation groups, containing 8 ports per group)
    STP/RSTP/MSTP
    BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect
    Loopback detection
    802.3x Flow Control
    L2PT
    VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
    802.1Q/MAC/Protocol-based VLAN 
    GARP/GVRP
    Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p,DSCP, protocol and VLAN ID
    Time Range Based ACL
    Bảo mật IP-MAC-Port Binding
    AAA
    802.1x and Radius Authentication
    DoS Defend
    Dynamic ARP Inspection (DAI)
    SSH v1/v2
    SSL v3/TLSv1
    Port Security
    Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
    IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
    Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
    IPv6 neighbor discovery (ND)
    Path maximum transmission unit (MTU) discovery
    Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
    TCPv6/UDPv6
    IPv6 ACL
    DHCPv6 Snooping
    IPv6 Interface
    IPv6 Applications DHCPv6 Client
    Ping6
    Tracert6 
    Telnet(v6) 
    IPv6 SNMP 
    IPv6 SSH 
    IPv6 SSL 
    Http/Https 
    IPv6 TFTP
    IPv6 ACL
    IPv6 Interface
    IPv6 Routing
    DHCPv6 Relay
    DHCPv6 Snooping
    Quản lý Web-based GUI and CLI management
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-Link private MIBs
    RMON (1, 2, 3, 9 groups)
    PPPoE Circuit ID
    DHCP Relay
    DHCP Server
    DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82 
    Dual Image
    CPU Monitoring
    Port Mirroring
    DDM
    Time Setting: SNTP
    Integrated NDP/NTDP feature
    Firmware Upgrade: TFTP & Web
    System Diagnose: VCT
    SYSLOG & Public MIBS
    Password Recovery
    KHÁC
    Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
    Sản phẩm bao gồm Switch
    Power Cord
    Quick Installation Guide
    Resource CD
    Rackmount Kit
    Rubber Feet
    System Requirements Microsoft® Windows® XP, Vista™, 7, 8, 10, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
    Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Tp-Link T1600G-28PS (TL-SG2424P)
    Switch TP-Link Smart PoE+ JetStream 24 cổng Gigatbit với 4 khe cắm SFP T1600G-28PS (TL-SG2424P)
    Hỗ trợ 24 cổng PoE+ theo chuẩn 802.3at/af với tổng nguồn cung cấp là 192W
    Tính năng L2+ —— Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng nội bộ để sử dụng mạng hiệu quả hơn
    Liên kết cổng IP-MAC, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X và Radius Authentication cung cấp cho bạn chiến lược bảo mật mạnh mẽ.
    L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video
    Hỗ trợ IPv6 với stack IPv4/IPv6, MLD snooping, phát hiện IPv6 lân cận
    Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON và Dual Image mang lại nhiều tính năng quản lý
     

    9,550,000 đ

    Switch T3700G-52TQ
    T3700G-52TQ Switch JetStream quản lý L3 Stackable tốc độ gigabit 52 cổng
      (datech.vn)

    Liên hệ

    TL-POE150S PoE Injector
    TL-POE150S PoE Injector, bộ cấp nguồn qua mạng lan
     - Tương thích IEE 802.3af
    - Tự động xác định nguồn điện cần thiêt
    - Hỗ trợ tốc độ Gigabit
    - Cắm và sử dụng, không yêu cầu cấu hình
     

    420,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến