098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Tp-Link T3700G-28TQ

 
361 lượt xem

 

Mô tả Tp-Link T3700G-28TQ:

    Switch Tp-Link  quản lý L3 Stackable tốc độ Gigabit JetStreem 28 cổng T3700G-28TQ
    Giao thức định tuyến Layer 3 phong phú bao gồm RIP/OSPF/ECMP/VRRP hỗ trợ mở rộng mạng
    Công nghệ True Physical Stacking hỗ trợ lên đến 8 đơn vị và 320Gbps băng thông backplane cho khả năng mở rộng cao và dự phònh hiệu quả
    Ethernet uplink lên đến 10 Gigabit cho các ứng dụng băng thông lớn, giảm thiểu tối đa việc tắc nghẽn, đảm bảo việc truyền tải dữ liệu nhanh chóng
    Bộ cấp nguồn tháo rời được và chức năng cấp nguồn dự phòng giảm thiểu tối đa thời gian chết
    PIM-SM/PIM-DM/IGMP Snooping cho việc triển khai Video linh hoạt
     

    Giá: 52,850,000

     

    Chia sẻ:

     

    T3700G-28TQ-mo-ta-1

    T3700G-28TQ-mo-ta-2

    T3700G-28TQ-mo-ta-3

    T3700G-28TQ-mo-ta-4

    T3700G-28TQ-mo-ta-5

    T3700G-28TQ-mo-ta-6
    TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
    Giao diện 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
    (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
    4 combo gigabit SFP Slots
    Up to 4 10G SFP+ Slots (2 fixed and 2 optional 10G SFP+ Slots)
    1 Console Port
    Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
    100BASE-FX: MMF, SMF
    1000BASE-X: MMF, SMF
    10GBASE-LR
    10GBASE-SR
    Số lượng quạt 4
    Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
    Kích thước ( R x D x C ) 17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)
    Lắp Rack Mountable
    Tiêu thụ điện tối đa 63W (220V/50Hz)
    Max Heat Dissipation 214.96 BTU/h
    PHYSICAL STACKING
    Installable SFP+ Transceivers and Direct Attach Copper (DAC) Cables TXM431-SR
    TXM431-LR
    TXC432-CU1M
    TXC432-CU3M
    Max Number of Stacking Ports Installable 2 SFP+
    No. of Units Per Stack 8
    Stacking Speed (Per Port) 20 Gbps (Full-Duplex)
    HIỆU SUẤT
    Switching Capacity Up to 128Gbps for a standalone switch
    Bandwidth/Backplane Up to 320Gbps when 8 units in the stack
    Tốc độ chuyển gói Up to 95.2Mpps for a standalone switch
    Bảng địa chỉ MAC 32K
    Bộ nhớ đệm gói 16 Mbits
    Khung Jumbo 10240 Bytes
    Number of Routes 12K
    Number of Static Routes 256
    Number of IP Interfaces 128
    TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
    Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
    Support 8 priority queues
    Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
    Port/Flow- based Rate Limiting
    Voice VLAN
    L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
    802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group)
    Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
    BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect
    Loop back detection
    802.3x Flow Control
    VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
    IEEE 802.1Q VLAN/MAC VLAN/Protocol VLAN/QinQ/Private VLAN/GVRP
    Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
    Time Range Based
    Bảo mật IP-MAC-Port-VID Binding
    IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN
    DoS Defence
    Dynamic ARP inspection (DAI)
    SSH v1/v2
    SSL v2/v3/TLSv1
    Port Security
    Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
    L3 Features Wire-speed IP forwarding
    Static Routing
    RIP v1, v2
    OSPF v2
    ECMP
    PIM-SM/PIM-DM/IGMP
    DHCP Server/Relay
    ARP Proxy
    VRRP
    Quản lý Web-based GUI and CLI management
    SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
    RMON (1, 2, 3, 9 groups)
    DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
    CPU Monitoring
    Port Mirroring
    Time Setting: SNTP
    Integrated NDP/NTDP feature
    Firmware Upgrade: TFTP & Web
    System Diagnose: VCT
    SYSLOG & Public MIBS
    Dual Image
    KHÁC
    Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
    Sản phẩm bao gồm Switch; Power Cord; Quick Installation Guide; Resource CD; Rackmount Kit; Rubber Feet
    System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
    Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Tp-Link T2600G-28TS (TL-SG3424)
    Switch Tp-Link  JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots T2600G-28TS (TL-SG3424)
    Gigabit Ethernet connections on all ports provide full speed of data transferring
    L2+ feature——Static Routing, helps route internal traffic for more efficient use of network resources
    IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
    L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
    IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
    Web, CLI (Console Port, Telnet, SSH), SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management policies.
     

    4,600,000 đ

    Tp-Link T2700G-28TQ
    Chức năng của sản phẩm
     Switch T2700G-28TQ của TP-LINK là switch quản lý L2+ được thiết kế để xây dựng một hệ thống mạng mạnh mẽ, tốc độ truy cập cap và đáng tin cậy. Switch được trang bị 24 cổng RJ-45 tốc độ Gigabit, 4 Combo SFP Gigabit và lên đến 4 khe SFP 10Gbps, trang bị cho quản trị viên một hệ thống mạng cực kỳ linh hoạt. Thiết bị hỗ trợ các chức năng Layer3 cơ bản như  định tuyến tĩnh và RIP v1/v2 và có thể nâng cấp để hỗ trợ nhiều tính năng Layer3 phong phú bao gồm OSPF/ECMP/PIM/VRRP với giấy phép Layer3 mở rộng. Hơn nữa, với tính năng physical stacking và tùy chọn nguồn dự phòng bên ngoài, T2700G-28TQ cung cấp một hệ thống mạng mạnh mẽ với phương án dự phòng hiệu quả. T2700G-28TQ với hệ thống bảo mật cao sẽ giúp bảo mật mạng doanh nghiệp của bạn.
     
    Switch quản lý T2700G-28TQ L2+ của TP-LINK cung cấp giải pháp mạng đáng tin cậy với giá thành hợp lý cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
     

    42,500,000 đ

    Switch T3700G-52TQ
    T3700G-52TQ Switch JetStream quản lý L3 Stackable tốc độ gigabit 52 cổng
      (datech.vn)

    Liên hệ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến