098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Tp-Link TXM431-LR

 
343 lượt xem

 

Mô tả Tp-Link TXM431-LR:

    Module quang Tp-Link 10GBase-LR SFP+ LC Transceiver TXM431-LR Single-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility.
    Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
     

    Giá: 10,400,000

     

    Chia sẻ:

     

    Module quang Tp-Link 10GBase-LR SFP+ LC Transceiver TXM431-LR Single-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility.
    Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
    TRANSCEIVER
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3ae, CSMA/CD, TCP/IP
    Wave Length 1310nm
    Power Supply 3.3V
    Loại cáp 9/125um Single-mode
    Chiều dài cáp tối đa 10km
    Tốc độ dữ liệu 10Gbps
    Loại cổng LC/UPC
    Công suất truyền tải 0.5 dBm(Max)
    -8.2dBm(Min)
    Reception power 0.5dBm(Max)
    -14.4dBm(Min)
    Sensitivity -12.6dBm
    Safety & Emission FCC, CE
    Môi trường Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
    Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Module TL-SM311LS
    Bộ chuyển đổi quang điện Single-mode MiniGBIC module TP-LINK TL-SM311LS. Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
      (datech.vn)

    3,500,000 đ

    Module TL-SM311LM
    Dòng TL-SM311 Card Module Fiber được giới thiệu nhằm mở rộng khoảng cách truyền. Được gắn với thiết bị switch quản lý / thông minh, chúng có thể mở rộng khoảng cách tới vài km thậm chí hàng chục km, về cơ bản có thể đáp ứng được yêu cầu về khoảng cách của mạng LAN. Người dùng có thể lựa chọn xem mục nào và sử dụng mô-đun sợi nào theo nhu cầu để giảm chi phí
     

    1,100,000 đ

    Tp-Link T2600G-28MPS (TL-SG3424P)
    Switch Tp-Link JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed PoE+ Switch with 4 SFP Slots T2600G-28MPS (TL-SG3424P)
    Supports 24 802.3at/af-compliant POE+ ports with a total power supply of 384W
    L2+ feature——Static Routing, helps route internal traffic for more efficient use of network resources
    IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
    L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
    IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
    Web, CLI (Console Port, Telnet, SSH), SNMP, RMON and Dual Image bring abundant management policies
     

    12,420,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến