098 1156699 024 32012368

Quảng cáo

Tp-Link TXM431-SR

 
331 lượt xem

 

Mô tả Tp-Link TXM431-SR:

    Module quang 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TXM431-SR Multi-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility
    Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
     

    Giá: 4,160,000

     

    Chia sẻ:

     

    Module quang 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TXM431-SR Multi-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility
    Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
    TRANSCEIVER
    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3ae, CSMA/CD, TCP/IP
    Wave Length 850nm
    Power Supply 3.3V
    Loại cáp 50/125um or 62.5/125um Multi-mode
    Chiều dài cáp tối đa 300m or 33m
    Tốc độ dữ liệu 10Gbps
    Loại cổng LC/UPC
    Công suất truyền tải -1.0dBm(Max)
    -7.3dBm(Min)
    Reception power -1.0dBm(Max)
    -9.9dBm(Min)
    Sensitivity -11.1dBm
    Safety & Emission FCC, CE
    Môi trường Operating Temperature: 0℃~70℃ (32℉~158℉)
    Storage Temperature: -40℃~80℃ (-40℉~176℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing
    Tp-Link TL-SL3428
    Bộ quản lý chia tín hiệu Tp-Link JetStream 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL3428
    IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc
    QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video
    Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng
     

    4,638,000 đ

    Tp-Link TXM431-SR
    Module quang 10GBase-SR SFP+ LC Transceiver TXM431-SR Multi-mode SFP+ LC Transceiver Hot-Pluggable with maximum flexibility
    Compatible with multiple TP-LINK switch models/SFP+ modules
     

    4,160,000 đ

    TL-SF1005P
    Bộ chia mạng Tp-Link 5-Port 10/100Mbps Desktop Switch with 4-Port PoE. TL-SF1005P 5 10/100Mbps RJ45 ports
    With four PoE ports, transfers data and power on one single cable
    Working with IEEE 802.3af compliant PDs, expands home and office network
    Supports PoE Power up to 15.4W for each PoE port
    Supports PoE Power up to 58W for all PoE ports
    Requires no configuration and installation

    980,000 đ

    Tin Tức mới

    Một số loại wifi controller được ưa chuộng nhất hiện nay

    Thời buổi internet phát triển mạnh, người ta quan tâm nhiều hơn đến các loại wifi controller hiện nay. Cùng khám phá các loại wifi controller tốt nhất. (datech.vn)

    So sánh đặc điểm nổi bật của Juniper EX và Juniper SRX Series

    Thiết bị chuyển mạch juniper EX và Juniper SRX Series là gì? Hai loại này có gì khác nhau? Đặc điểm nổi bật của thiết bị chuyển mạch hàng Junos (datech.vn)

    Tường lửa Stateful là gì? Sự khác biệt giữa Stateful và Stateless

    Thông tin về tường lửa stateful là gì? Tường lửa stateful hoạt động như thế nào có chức năng gì trong mạng máy tính? Sự khác biệt giữa Stateful và stateless. (datech.vn)

    Mạng man-e và các ưu nhược điểm mà bạn nên biết khi lắp đặt

    Mạng man-e là gì và có những ưu nhược điểm thế nào khi lắp đặt? Vì sao nên sử dụng mạng man-e? Ứng dụng của mạng man-e đối với nhu cầu truy cập internet hiện nay.

    Hướng dẫn điều chỉnh băng thông qua QoS cho doanh nghiệp

    QoS là gì? Cách điều chỉnh băng thông qua QoS? Vai trò của QoS như thế nào trong hệ thống mạng hiện nay trong thời buổi lĩnh vực này đang phát triển vượt bậc?

    Cisco DNA là gì và các lợi ích mà kiến trúc kỹ thuật số mang lại

    Kiến trúc kỹ thuật số DNA- kỷ nguyên mạng hoàn toàn mới trong thời đại công nghệ. Tìm hiểu về Cisco DNA và các lợi ích của nó trong xã hội 4.0 hiện nay. (datech.vn)

    Switch layer 3 là gì và chức năng của loại chuyển đổi mạng này

    Thiết bị chuyển mạch Switch layer 3 là gì? Sử dụng thiết bị switch layer 3 thường ứng dụng vào những công nghệ, dịch vụ hay lĩnh vực nào? Chức năng của switch layer 3?

    Hướng dẫn thiết lập cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst

    Thiết bị chuyển mạch cisco switch catalyst 2960. Đem đến đường truyền wifi ổn định cho các doanh nghiệp. Cách cấu hình bộ chuyển đổi cisco switch catalyst. (datech.vn)

    5 lỗi thường gặp khi sử dụng bộ lưu điện UPS APC hiện nay

    Bộ lưu điện đem đến nhiều tiện ích cuộc sống cho các hộ gia đình, doanh nghiệp, công ty. Tìm hiểu về lỗi khởi động ở bộ lưu điện, cách khắc phục những lỗi cơ bản đó.

    Cisco IOS XE là gì? Những tính năng nổi bật trên nền tảng này

    Cisco IOS XE là gì? Hệ điều hành Cisco IOS XE có phải là lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp hiện nay? Tìm hiểu về tính năng nổi bật trên nền tảng này. (datech.vn)
     
     
    Hỗ trợ trực tuyến