CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH

Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội


Bạn cần báo giá tốt

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Sản phẩm nổi bật

Sản phẩm liên quan

SFP-10G-SR-S

(5/5)

Đánh giá sản phẩm

SFP-10G-SR-S - 10GBASE-SR SFP Module

Tình trạng: Còn hàng

Giá: Liên hệ

Chi tiết: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

Liên hệ nhận giá tốt

Tùy chọn

Thông số kỹ thuật

SFP-10G-SR-S - 10GBASE-SR SFP Module

Product Number

SFP-10G-SR-S

Description

Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF

Type

10GBASE-SR 850nm MMF

Transmit Power (dBm)

Maximum

Minimum

-1.2

-7.3

Receive Power (dBm)

Maximum

Minimum

-1.0

-9.9

Transmit and Receive Wavelength (nm)

840 to 860

Bail Latch Color

Beige

Power Consumption (W)

1

Operating Temperature Range

COM

Tổng quan

Đánh giá và nhận xét