CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH

Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội


Bạn cần báo giá tốt

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Sản phẩm nổi bật

Sản phẩm liên quan

WS-C2960X-24PS-L

(5/5)

Đánh giá sản phẩm

WS-C2960X-24PS-L - Catalyst 2960-X Switch

Tình trạng: Còn hàng

Giá: Liên hệ

Chi tiết: Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Liên hệ nhận giá tốt

Tùy chọn

Thông số kỹ thuật

Product Code

WS-C2960X-24PS-L

Enclosure Type

Rack-mountable - 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Interfaces

4 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Available PoE Power

370W

Maximum stacking number

8

Stack bandwidth

80G

Forwarding Bandwidth

108Gbps

Switching Bandwidth

216Gbps

RAM

512MB

Flash Memory

128MB

Dimensions

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Package Weight

10.65 Kg

Tổng quan

The Accessories

Models

Description

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Đánh giá và nhận xét