CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH

Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội


Bạn cần báo giá tốt

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Sản phẩm nổi bật

Sản phẩm liên quan

MS120-8FP-HW

(5/5)

Đánh giá sản phẩm

MS120-8FP-HW Meraki MS120-8FP 1G L2 Cloud Managed 8x GigE 124W PoE Switch

Tình trạng: Còn hàng

Giá: Liên hệ

Chi tiết: Meraki MS120-8FP 1G L2 Cloud Managed 8x GigE 124W PoE Switch

Liên hệ nhận giá tốt

Tùy chọn

Thông số kỹ thuật

SKU

MS120-8FP-HW

Interfaces

• 8 x 10/100/1000BASE-T Ethernet RJ45 with auto negotiation and crossover detection (auto-MDIX crossover)

• 2 x 1GbE SFP uplink

Switching capacity

20 Gbps

Available PoE+ Power

124 W

Idle / Full Load Power

9 / 161 W

Power Supply Configuration

Fixed internal

Power Supply/Model Number

DC 56V/2.7A, 150W

What’s included

1 x Mounting screw kit and anchor

Dimensions

1.75 x 8.97 x 8.58” (4.4 x 22.7 x 23cm)

Weight

3.42 lb (1.55 kg)

Tổng quan

Compatible Accessories & Licenses

Model

Description

MA-SFP-1GB-TX

Meraki 1 GbE SFP Copper Module

MA-SFP-1GB-SX

Meraki 1000Base SX Multi-Mode

LIC-MS120-8FP-1YR

Meraki MS120-8FP Enterprise License and Support. 1 Year

LIC-MS120-8FP-3YR

Meraki MS120-8FP Enterprise License and Support. 3 Year

LIC-MS120-8FP-5YR

Meraki MS120-8FP Enterprise License and Support. 5 Year

LIC-MS120-8FP-7YR

Meraki MS120-8FP Enterprise License and Support. 7 Year

Đánh giá và nhận xét