CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH

Số 23E4 KĐT Cầu Diễn, Tổ 7, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội


Bạn cần báo giá tốt

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Sản phẩm nổi bật

Sản phẩm liên quan

MS210-48FP-HW

(5/5)

Đánh giá sản phẩm

MS210-48FP-HW - Cisco Meraki L2 Cloud Managed 48 port Gigabit Ethernet 740W PoE Switch

Tình trạng: Còn hàng

Giá: Liên hệ

Chi tiết: 48 x 10/100/1000BASE-T Ethernet RJ45 with auto negotiation and crossover detection (auto-MDIX crossover) 4 x 1GbE SFP uplink 2 x stacking ports RJ45 Management port

Liên hệ nhận giá tốt

Tùy chọn

Thông số kỹ thuật

SKU

MS210-48FP-HW

Interfaces

• 48 x 10/100/1000BASE-T Ethernet RJ45 with auto negotiation and crossover detection (auto-MDIX crossover)

• 4 x 1GbE SFP uplink

• 2 x stacking ports

• RJ45 Management port

Switching capacity

176 Gbps

Stacking Bandwidth

80G (dual interface)

Available PoE+ Power

740 W

Idle/Full Load Power

54 / 882 W

What’s Included

Mounting screw kit

Dimensions

1.72” x 19.08” x 13.38” (4.38 x 48.46 x 34cm)

Weight

9.63 lb (4.37 kg)

Tổng quan

Compatible Accessories

Model

Description

MA-SFP-1GB-TX

Meraki 1 GbE SFP Copper Module

MA-SFP-1GB-SX

Meraki 1000Base SX Multi-Mode

MA-CBL-40G-50CM

Meraki 40GbE QSFP Cable. 0.5 Meter

MA-CBL-40G-1M

Meraki 40GbE QSFP Cable. 1 Meter

MA-CBL-40G-3M

Meraki 40GbE QSFP Cable. 3 Meters

Đánh giá và nhận xét